กระทู้ล่าสุดของ: taewaritt7

Advertisement

  แสดงกระทู้
หน้า: [1] 2
1  Sitemap SMB / สินค้าอื่นๆ / ขายทาวน์โฮม 2 ชั้น หมู่บ้านเบล็สวิลล์ ซอยรามอินทรา 117 เมื่อ: พฤษภาคม 07, 2026, 01:32:39 am

ขายทาวน์โฮม 2 ชั้น หมู่บ้านเบล็สวิลล์ ซอยรามอินทรา 117
 ทำเลทอง ใกล้ถนนรามอินทรา ปากซอยมีรถไฟฟ้าสายสีชมพู ใกล้สถานีบางชัน เดินทางสะดวกสุดๆ
 ราคาใหม่เพียง 1,999,000 บาท เท่านั้น!!
(คุ้มกว่านี้ไม่มีอีกแล้วในย่านนี้)
ไฮไลต์ที่ทำให้ต้องรีบจอง
ขนาด 19.30 ตร.ว. | พื้นที่ใช้สอย 140 ตร.ม.
หน้าบ้านกว้าง 5.5 ม. หันทิศใต้ ลมดี อยู่สบาย
3 ห้องนอน | 2 ห้องน้ำ | ห้องรับแขกใหญ่
จอดรถได้ 2 คัน
ต่อเติมครบ ทั้งหลังคาจอดรถ + ครัว
แถมฟรี! แอร์ 2 ตัว + เฟอร์นิเจอร์ทั้งหลัง (พร้อมเข้าอยู่ทันที)
บ้านสภาพสวย สะอาด เรียบร้อย ไม่ต้องทำเพิ่ม
 สิ่งอำนวยความสะดวก
สวนสาธารณะ
ระบบรักษาความปลอดภัย 24 ชม.
เข้า-ออกด้วย Key Card
 ใกล้ทุกอย่าง ใช้ชีวิตง่าย
 รถไฟฟ้าสายสีชมพู สถานีบางชัน ~1.5 กม.
 ตลาดมีนบุรี ~3 กม.
 รพ.สินแพทย์ เสรีรักษ์ ~1.8 กม.
 สนามบินสุวรรณภูมิ ~21 กม.
 วงแหวนกาญจนา ~6 กม.
ติดต่อ: เทวฤทธิ์ แผ่นคำ
 Tel: 096-989-1999
 Line: taewaritt
 Facebook: TEWA Property
 Vision Forward Real Estate Co., LTD
“เรารู้ว่าทำยังไงทรัพย์ถึงจะขายได้”
2  Sitemap SMB / สินค้าอื่นๆ / บ้านเดี่ยว 2 ชั้น ทำเลดี ซอยสุวินทวงศ์ 13 มีนบุรี บ้านเดี่ยว สร้างเอง เมื่อ: พฤษภาคม 07, 2026, 01:25:06 am

บ้านเดี่ยว 2 ชั้น ทำเลดี “ซอยสุวินทวงศ์ 13 มีนบุรี”
พื้นที่ใหญ่ อยู่สบาย เดินทางสะดวก เข้า-ออกได้หลายเส้นทาง
━━━━━━━━━━━━━━━
 รายละเอียดทรัพย์
 เนื้อที่ 60 ตารางวา
 หน้ากว้าง 12 เมตร ลึก 20 เมตร
 พื้นที่ใช้สอยประมาณ 189 ตร.ม.
 4 ห้องนอน | 4 ห้องน้ำ
 ห้องนอนชั้นล่าง 1 ห้อง (เหมาะผู้สูงอายุ)
 ห้องโถงรับแขกกว้าง โปร่ง
 ครัวแยกเป็นสัดส่วน
 ชั้น 2 มี 2 ห้องนอน + โถงพักผ่อน
 จอดรถได้ 2 คัน
━━━━━━━━━━━━━━━
 ทำเล & การเดินทาง
 ซอยสุวินทวงศ์ 13 แขวงแสนแสบ เขตมีนบุรี
 เข้า-ออกได้หลายเส้นทาง:
มีนบุรี | หนองจอก | ร่มเกล้า | หทัยราษฎร์ | ลาดกระบัง
สุขาภิบาล 3 | เสรีไทย | รามอินทรา | นิมิตรใหม่
ใกล้รถไฟฟ้า “แยกการไฟฟ้ามีนบุรี”
 มีรถโดยสาร / รถตู้ ผ่าน เดินทางสะดวก
━━━━━━━━━━━━━━━
 จุดเด่น
 บ้านพื้นที่กำลังดี ฟังก์ชันครบสำหรับครอบครัว
 มีห้องนอนชั้นล่าง รองรับผู้สูงอายุ
 ทำเลกำลังพัฒนา ราคายังจับต้องได้
 เหมาะทั้งอยู่อาศัยและลงทุน
━━━━━━━━━━━━━━━
 นัดหมายเข้าชม (Private Viewing)
เทวฤทธิ์ แผ่นคำ (นายหน้าอสังหาฯ มืออาชีพ)
Tel: 096-989-1999
Line: taewaritt
Vision Forward Real Estate Co., Ltd.
“เรารู้ว่าทำยังไงทรัพย์ถึงจะขายได้”
3  Sitemap SMB / สินค้าอื่นๆ / A Space Me Bangna | ชั้นสูง วิวโล่ง โคตรดี ราคาเด็ดเพียง 1.7 ล้านบาท เมื่อ: พฤษภาคม 07, 2026, 01:17:34 am

A Space Me Bangna | ชั้นสูง วิวโล่ง โคตรดี
ราคาเด็ดเพียง 1.7 ล้านบาท

 ไฮไลท์ที่ต้องรีบคว้า
 อยู่ใกล้ Mega & IKEA = ชีวิตโคตรสะดวก
 ชั้นสูง วิวโล่ง ทิศเหนือ ไม่ร้อน อยู่สบาย
 ส่วนกลางครบ ตอบโจทย์สายไลฟ์สไตล์

 รายละเอียดห้อง
 25.05 ตร.ม.
 1 ห้องนอน / 1 ห้องน้ำ
 ชั้น 10
 Fully Fitted พร้อมอยู่

 ส่วนกลางจัดเต็ม
 ฟิตเนส + Boxing Corner
 Co-Working Space 24 ชม.
 ระบบรักษาความปลอดภัยแน่น 24 ชม.

 โลเคชัน = ตัวจริงเรื่องความสะดวก
 ใกล้ Mega Bangna / IKEA
 ใกล้ Central บางนา / ไทวัสดุ
 ม.รามคำแหง 2
 โรงเรียนนานาชาติ / โรงพยาบาล / สนามบินสุวรรณภูมิ

 ห้องดี ทำเลแรง ราคานี้...ไม่รอนาน!
ใครหาคอนโดลงทุนหรืออยู่เอง รีบอินบ็อกซ์เลย
 เทวฤทธิ์ แผ่นคำ (นายหน้าอสังหาฯ มืออาชีพ)
Tel: 096-989-1999
Line: taewaritt
 Vision Forward Real Estate Co., Ltd.
“เรารู้ว่าทำยังไงทรัพย์ถึงจะขายได้”
#คอนโดบางนา  #ASpaceME #คอนโดติดห้าง #ลงทุนอสังหา #คอนโดราคาดี #ขายด่วน
4  Sitemap SMB / สินค้าอื่นๆ / ขายคอนโด วิวทะเลจอมเทียน บีช คอนโดมิเนียม ทำเลทอง หาดจอมเทียน หน้าหาดดงตาล เมื่อ: พฤษภาคม 07, 2026, 01:09:09 am

ขายคอนโดห้องใหญ่ ทำเลทอง “จอมเทียน – หน้าหาดดงตาล” เหมาะลงทุน ปล่อยเช่าต่างชาติ ผลตอบแทนดี
 ราคาเพียง 8,000,000 บาท
 รายละเอียดห้อง:
 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ
 ชั้น 10 วิวสวย โล่ง โปร่งสบาย
 ขนาดใหญ่ถึง 86.16 ตร.ม.
 ระเบียงกว้าง รับลมทะเลเย็นๆ ตลอดวัน
 วิวเมือง + วิวทะเล ได้ทั้ง 2 บรรยากาศ
 จุดเด่นที่ทำให้ “ขายง่าย – ปล่อยเช่าง่าย”
 ทำเลดีมาก ใกล้ทะเล เดินไปหาดได้ (หาดจอมเทียน – ดงตาล)
 โครงการสะอาด ส่วนกลางดูแลดี น่าอยู่
 ต่างชาตินิยมเช่า โอกาสสร้างรายได้ระยะยาวสูง
 ห้องขนาดใหญ่ หายากในโซนนี้
 เฟอร์นิเจอร์ครบ:
 บิ้วอินทั้งห้อง
 ครัวบิ้วอิน พร้อมใช้งาน
 สิ่งอำนวยความสะดวก:
 สระว่ายน้ำ
 ที่จอดรถ
 ระบบรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง
 เหมาะสำหรับ:
นักลงทุนปล่อยเช่าชาวต่างชาติ
คนที่ต้องการห้องใหญ่ อยู่สบาย ใกล้ทะเล
ซื้อเก็บเป็นทรัพย์สิน ทำกำไรในอนาคต
 สนใจติดต่อ: 096-989-1999
 ห้องนี้ “ขนาด + ทำเล + ราคา” บอกเลยว่าคุ้มมากในตลาดตอนนี้ ใครหาอยู่ อย่าช้า!   
5  Sitemap SMB / สินค้าอื่นๆ / ขายด่วน! อาคารพาณิชย์ 4 ชั้น ทำเลค้าขาย ใจกลางบางกะปิ เมื่อ: พฤษภาคม 07, 2026, 01:00:58 am

ขายด่วน! อาคารพาณิชย์ 4 ชั้น ทำเลค้าขาย ใจกลางบางกะปิ
โอกาสทองสำหรับ “นักลงทุน” และ “เจ้าของธุรกิจ”
 ติดถนนแฮปปี้แลนด์สาย 1 ใกล้ปากซอยศูนย์การค้า
แขวงคลองจั่น เขตบางกะปิ กรุงเทพฯ
อาคารพาณิชย์ 4 ชั้น
เนื้อที่ 12 ตร.ว. หน้ากว้าง 4 เมตร
 พื้นที่ใช้สอยประมาณ 192 ตร.ม.
 ฟังก์ชันครบ พร้อมทำเงิน
 ชั้น 1 : ห้องโถง + ห้องนอน (มีหน้าร้าน ปล่อยเช่าได้)
 ชั้น 2 : 2 ห้องนอน + ห้องโถง
 ชั้น 3 : 2 ห้องนอน + 1 ห้องน้ำ
 ชั้น 4 : 3 ห้องนอน + ห้องโถง
 จุดเด่นที่นักลงทุนต้องรีบคว้า
 ทำเลติดถนนหลัก คนพลุกพล่าน ค้าขายได้จริง
 ด้านหน้ามีร้านค้าเช่า สร้างรายได้ทันที
 เหมาะเปิดร้าน / ออฟฟิศ / โฮสเทล / ลงทุนปล่อยเช่า
 อยู่ในแหล่งชุมชนใหญ่ ใกล้ห้างและสถานศึกษา
ใกล้รถไฟฟ้า BTS สายสีเหลือง
 ทำเลแบบนี้ + มีรายได้อยู่แล้ว “ไม่ได้มีมาบ่อย!”
ใครกำลังมองหาตึกทำเลค้าขาย รีบตัดสินใจก่อนมีคนจอง!
 สนใจนัดดูทรัพย์ / ขอรายละเอียดเพิ่มเติม ทักด่วน!
 เทวฤทธิ์ แผ่นคำ (นายหน้าอสังหาฯ มืออาชีพ)
Tel: 096-989-1999
Line: taewaritt
 Vision Forward Real Estate Co., Ltd.
“เรารู้ว่าทำยังไงทรัพย์ถึงจะขายได้”
6  Sitemap SMB / สินค้าอื่นๆ / Grandity เสรีไทย 43 ทาวน์โฮม 2 ชั้น ยูนิตน้อย สังคมคุณภาพ อยู่แล้วสบายใจ ไม่แออัด ไม่พลุกพล่าน เมื่อ: พฤษภาคม 07, 2026, 12:53:38 am

Grandity เสรีไทย 43
ทาวน์โฮม 2 ชั้น ยูนิตน้อย สังคมคุณภาพ
อยู่แล้วสบายใจ ไม่แออัด ไม่พลุกพล่าน
 จุดเด่นที่ใช่สำหรับชีวิตจริง
 โครงการเล็ก แค่ ~60 หลัง → เงียบ สงบ เป็นส่วนตัวขั้น VIP
 ทำเลสายรถต้องเลิฟ → ใกล้ Motorway (บางนา-บางปะอิน)
 เชื่อมต่อ เสรีไทย / รามคำแหง / นวมินทร์ ได้ลื่นๆ
 อยู่เมือง แต่ฟีลไม่วุ่นวาย
 ฟังก์ชันครบ อยู่ได้จริง
 3 ห้องนอน
 2 ห้องน้ำ
 1 ห้องครัว
 พื้นที่ 17.5 ตร.ว.
 จัดสรรลงตัว ใช้ได้ทุกมุม
 อยู่แล้วสบายใจ
 รปภ. 24 ชม.
 CCTV ครบ
 ราคา 2.50 ล้าน
ค่าโอน 50/50)
 เหมาะกับใคร?
• คนทำงานเสรีไทย / รามคำแหง / นวมินทร์
• คนที่ใช้ Motorway บ่อย
• คนที่อยากได้ “บ้านที่ไม่วุ่นวาย”
 ของแบบนี้…มีไม่บ่อย
ยูนิตน้อย + ทำเลดี = หลุดแล้วหลุดเลย
 นัดดูบ้านก่อน ตัดสินใจทีหลัง
Tel: 096-989-1999
7  Sitemap SMB / สินค้าอื่นๆ / คอนโดหลักแสน ศรีเมืองแมนชั่น นวมินทร์ 92 ขายคอนโดราคาหลักแสน ทำเลนวมินทร์ เมื่อ: พฤษภาคม 07, 2026, 12:46:15 am

คอนโดหลักแสน ศรีเมืองแมนชั่น นวมินทร์ 92
ขายคอนโดราคาหลักแสน ทำเลนวมินทร์ ใกล้ทุกสิ่งที่ชีวิตต้องการ
โอกาสดีสำหรับทั้ง “คนอยู่อาศัย” และ “นักลงทุนปล่อยเช่า”
ซอยนวมินทร์ 92 แขวงบึงกุ่ม กรุงเทพฯ
มีให้เลือกถึง 4 ห้อง อาคาร A 3 ห้อง อาคาร ฺ 1 ห้อง
ชั้น 3 / 5 / 6 และ อาคาร บีชั้น 8
ขนาด 37.4 ตร.ม.
ราคาเริ่มต้นเพียง 460,000 บาท เท่านั้น!
จุดเด่นที่คุณห้ามพลาด
ทำเลดี ใกล้ถนนใหญ่ เข้า-ออกสะดวก
ใกล้ Lotus / รพ.พญาไท / ตลาดปัฐวิกรณ์
ใกล้รถไฟฟ้าสายสีชมพู (สถานีคู้บอน)
มีผู้เช่าเต็มทุกห้อง ซื้อปุ๊บ รับรายได้ทันที!
เหมาะทั้งอยู่อาศัยเอง หรือซื้อปล่อยเช่า Yield คุ้มค่า
ของดี ราคานี้ในทำเลนี้ “ไม่ได้มีมาบ่อย!”
ใครมองหาทรัพย์ลงทุน หรือคอนโดราคาประหยัด รีบตัดสินใจ ก่อนหลุดมือ!
สนใจทักด่วน / นัดดูห้องได้ทันที
เทวฤทธิ์ แผ่นคำ (นายหน้าอสังหาฯ มืออาชีพ)
Tel: 0969891999
Line : taewaritt
Vision Forward Real Estate Co., Ltd.
“เรารู้ว่าทำยังไงทรัพย์ถึงจะขายได้”
8  Sitemap SMB / สินค้าอื่นๆ / ขายบ้านเดี่ยว 2 ชั้น หมู่บ้านชนชื่น 1 ซ.ทวีวัฒนา 9 ถ.เลียบคลองทวีวัฒนา เมื่อ: มีนาคม 28, 2026, 11:09:38 pm

ขายบ้านเดี่ยว 2 ชั้น หมู่บ้านชนชื่น 1  ซ.ทวีวัฒนา 9 ถ.เลียบคลองทวีวัฒนา
ขนาด 50 ตร.ว
4 ห้องนอน
2 ห้องน้ำ
สถานที่ใกล้เคียง
-ตลาดสนามหลวง 2
-ร.พ ราชพิพัฒน์
-ร.ร อัสสัมชัญธนบุรี
-เดอะมอลล์ บางแค
-เซ็นต์ทรัล ศาลายา
- ม.มหิดล ศาลายา
https://maps.app.goo.gl/tSZnBqD3yod6tAyM7?g_st=ic
—————————
ราคาขาย 4,000,000 บาท
—————————
สามารถนัดชมสถานที่ พร้อมติดต่อสินเชื่อฟรี
 หริส ชาญณรงค์ (เพียว)
 Tel : 090-974-9535
  Line ID : purevanovic
9  Sitemap SMB / สินค้าอื่นๆ / ขายที่ดินถมแล้ว แปลงใหญ่ 8-2-62 ไร่ ลาดหลุมแก้ว ปทุมธานี หน้ากว้าง 159 ม. ใกล้โรงงาน เหมาะโกดัง / คล เมื่อ: มีนาคม 20, 2026, 12:48:32 am

 ขายที่ดินถมแล้ว แปลงใหญ่ 8-2-62 ไร่ ลาดหลุมแก้ว ปทุมธานี
หน้ากว้าง 159 ม. ใกล้โรงงาน เหมาะโกดัง / คลังสินค้า / โรงงาน

ซอยเชิญบุญ ต.ระแหง อ.ลาดหลุมแก้ว จ.ปทุมธานี
ใกล้บริษัท นีโอ คอสเมด สาขา 2

จุดเด่น

ที่ดินขนาดใหญ่ 8 ไร่ 2 งาน 62 ตร.ว.
(รวม 9 แปลง) จัดผังง่าย รองรับการพัฒนา

ถมแล้วทั้งแปลง
→ ประหยัดต้นทุน + เริ่มพัฒนาได้ทันที

หน้ากว้างติดถนน ~159 เมตร ลึก ~79 เมตร
→ เหมาะสร้างโกดัง / โรงงาน / ศูนย์กระจายสินค้า

ถนนหน้าที่ดิน 2 เลน กว้าง ~4 เมตร

ที่ดินหันหน้า ทิศเหนือ
→ เหมาะใช้งานโกดังและโรงงาน ลดความร้อนอาคาร

 เหมาะสำหรับ

โกดังสินค้า / คลังเก็บสินค้า

โรงงานอุตสาหกรรมขนาดกลาง

นักลงทุนถือที่ดินในโซน ลาดหลุมแก้ว – ปทุมธานี
ใกล้แหล่งแรงงานและโรงงาน

ทำเลอุตสาหกรรม รายล้อมด้วยกิจการ

ใกล้บริษัท 3M ประเทศไทย

ใกล้โกดังใหญ่ PESCO

ใกล้บริษัท นีโอ คอสเมด สาขา 2

ใกล้ Seven Argon

ใกล้โรงพยาบาลอำเภอลาดหลุมแก้ว

ใกล้โรงเรียน และชุมชน

 การเดินทาง & โลจิสติกส์

เชื่อมต่อ ถนน 346 เข้า–ออกสะดวก

ใกล้โรงงานหลักหลายแห่ง
→ เหมาะทำธุรกิจโลจิสติกส์ / ซัพพลายเชน

รถบรรทุกเข้า–ออกพื้นที่ได้

 Google Maps
 https://goo.gl/maps/Yqsh7vH7zBS4NPsq6

 ราคาเสนอขาย

ไร่ละ 4,000,000 บาท
เฉลี่ยเพียง 10,000 บาท / ตารางวา
ราคารวม 34,620,000 บาท

ฮืม? ราคานี้คุ้มมาก สำหรับที่ดิน ถมแล้ว
ในโซนโรงงานลาดหลุมแก้ว

✔️ บริการช่วยประสานงานสินเชื่อธนาคาร ฟรี

ฮืม? สนใจติดต่อ  081-497-9544 (นัดชมพื้นที่จริงได้ทันที)

คุณกระจ่าง (ตี่)

Line ID : krachangc
10  Sitemap SMB / สินค้าอื่นๆ / ขายที่ดินแปลงใหญ่ 7-3-23 ไร่ซอยเทศบาลบางปู 126/2 หน้ากว้าง 133 ม. ใกล้สุขุมวิท เหมาะโรงงาน / โกดัง / เมื่อ: มีนาคม 20, 2026, 12:39:12 am

ขายที่ดินแปลงใหญ่ 7-3-23 ไร่ บางปู
หน้ากว้าง 133 ม. ใกล้สุขุมวิท เหมาะโรงงาน / โกดัง / คลังสินค้า

 ซอยเทศบาลบางปู 126/2 (ซอยวัดแสงธรรมบุราราม)
ต.บางปู อ.เมืองสมุทรปราการ

 จุดเด่นที่ "นักลงทุนอุตสาหกรรม" ต้องหยุดดู

ที่ดินขนาดใหญ่ 7 ไร่ 3 งาน 23 ตร.ว.
→ ขนาดกำลังดีสำหรับโรงงานหรือคลังสินค้า

หน้ากว้างติดถนน ~133 เมตร ลึก ~107 เมตร
→ วางผังอาคารง่าย แบ่งโซนใช้งานสะดวก

ถนนหน้าที่ดิน คอนกรีต 2 เลน กว้าง 6 เมตร
→ รถบรรทุกเข้า–ออกได้จริง

ทางเข้าโครงการติด ถนนสุขุมวิท (ทางหลวงหมายเลข 3)
ถนนหลัก 6 เลน กว้าง ~20.40 เมตร
→ โลจิสติกส์สะดวก เชื่อมต่อโซนอุตสาหกรรม

ที่ดินหันหน้า ทิศตะวันออกเฉียงใต้
→ ใช้งานโรงงาน/โกดังได้ดี ระบายอากาศง่าย

 เหมาะสำหรับ

โรงงานอุตสาหกรรมขนาดกลาง

โกดัง / คลังสินค้า / ศูนย์กระจายสินค้า

นักลงทุนถือที่ดินใน โซนบางปู–สุขุมวิท เพื่อพัฒนาในอนาคต

 ทำเลอุตสาหกรรมจริง รายล้อมด้วยกิจการ

ใกล้บริษัท ไทยรุ่งเรืองอุตสาหกรรม จำกัด

ใกล้วัดศรีจันทาราม / วัดแสงธรรมบุราราม

ใกล้โรงเรียนคลองบางปู

ใกล้โรงเรียนนวมินทราชินูทิศ สวนกุหลาบวิทยาลัย สมุทรปราการ

ร้านอาหารและชุมชนโดยรอบ พร้อมแรงงาน

การเดินทาง & โลจิสติกส์

ถนนสุขุมวิท (ทางหลวงหมายเลข 3) เข้า–ออกสะดวก

ถนนหลักกว้าง รองรับรถบรรทุก / รถเทรลเลอร์

เข้าซอยเทศบาลบางปู 126/2 ถึงที่ดินได้ง่าย

 Google Maps
https://goo.gl/maps/dMCBhXQwp61bhAJw5

 ราคาเสนอขาย

ไร่ละ 5,000,000 บาท
เฉลี่ยเพียง 12,500 บาท / ตารางวา
ราคารวม 39,037,500 บาท

 ราคานี้หาได้ยาก สำหรับที่ดินแปลงใหญ่
ใกล้ถนนสุขุมวิท และโซนอุตสาหกรรมบางปู

บริการช่วยประสานงานสินเชื่อธนาคาร ฟรี

 สนใจติดต่อ 081-497-9544 (นัดชมพื้นที่จริงได้ทันที)

คุณกระจ่าง (ตี่)
Line ID : krachangc
Add Line  https://line.me/ti/p/~krachangc
11  Sitemap SMB / สินค้าอื่นๆ / ขายที่ดินแปลงสวย 300 ตร.ว. บางปู หน้ากว้าง 42 ม. ทำเลชุมชน เหมาะสร้างบ้าน / โฮมออฟฟิศ / ลงทุนระยะยา เมื่อ: มีนาคม 20, 2026, 12:29:07 am

ขายที่ดินแปลงสวย 300 ตร.ว. บางปู
หน้ากว้าง 42 ม. ทำเลชุมชน เหมาะสร้างบ้าน / โฮมออฟฟิศ / ลงทุนระยะยาว
 ซอยเทศบาลบางปู 126 (ซอยคลองตาก๊ก)
ต.บางปู อ.เมืองสมุทรปราการ
ใกล้ศูนย์ชุมชนคลองตาก๊ก
จุดเด่นที่ "นักลงทุนไม่ควรมองข้าม"

ที่ดิน 300 ตารางวา ขนาดกำลังดี หายากในโซนบางปู

หน้ากว้างติดถนน ~42 เมตร ลึก ~26 เมตร
→ วางผังบ้านสวย / Home Office / บ้านครอบครัวได้ลงตัว

ถนนหน้าที่ดิน คอนกรีต 2 เลน เข้า–ออกสะดวก

ที่ดินหันหน้า ทิศตะวันออก
→ ฮวงจุ้ยดี อยู่สบาย เหมาะอยู่อาศัยระยะยาว

ทำเลชุมชนจริง มีสิ่งอำนวยความสะดวกรอบด้าน
→ มูลค่าเพิ่มต่อเนื่อง ไม่ใช่ที่ดินตาบอด

 เหมาะสำหรับ

สร้างบ้านเดี่ยวหลังใหญ่ / บ้านครอบครัว

Home Office หรืออยู่อาศัยพร้อมทำงาน

นักลงทุนที่ต้องการถือที่ดิน โซนบางปู ทำเลชุมชน ระยะกลาง–ยาว

สถานที่สำคัญใกล้เคียง

ศูนย์ชุมชนคลองตาก๊ก

ศาลเจ้าพ่อปุ่นเท่ากง

โรงเรียนนวมินทราชินูทิศ สวนกุหลาบวิทยาลัย สมุทรปราการ

ศาลเยาวชนและครอบครัวสมุทรปราการ

วัดแสงธรรมบุราราม

ร้านอาหารลมทะเล บางปู

 การเดินทาง

เข้า–ออกสะดวกจากถนนสุขุมวิท (ทางหลวงหมายเลข 3)

เข้าซอยเทศบาลบางปู 126 ตรงไปศาลเจ้าพ่อปุ่นเท่ากง

ที่ดินอยู่ด้านขวา เข้าถึงง่าย รถยนต์ส่วนตัวสบาย

 Google Maps
 https://goo.gl/maps/ZDZhy1zms8LdNeL58

 ราคาเสนอขาย

4,500,000 บาท
เฉลี่ยเพียง 15,000 บาท / ตารางวา

 ราคานี้หาได้ยากในโซนบางปู ทำเลชุมชน

 บริการช่วยประสานงานสินเชื่อธนาคาร ฟรี

 สนใจติดต่อ (นัดชมที่ดินได้ทันที)

คุณกระจ่าง (ตี่)
 081-497-9544
Line ID : krachangc
Add Line https://line.me/ti/p/~krachangc
12  Sitemap SMB / สินค้าอื่นๆ / ขายคอนโด Lumpini Ville Ramkhamhaeng 44 ทำเลทอง ติดถนนรามคำแหง ไม่ต้องเข้าซอย อาคาร A ชั้น 14 เมื่อ: มีนาคม 11, 2026, 01:49:20 pm

ขายคอนโด Lumpini Ville Ramkhamhaeng 44
ทำเลทอง ติดถนนรามคำแหง ไม่ต้องเข้าซอย
อาคาร A ชั้น 14
1 ห้องนอน | 1 ห้องน้ำ | ห้องนั่งเล่น | ครัวแยก
ขนาด 30.05 ตร.ม.
จอดรถฟรี 1 คัน
แถมครบ พร้อมอยู่
เตียง 5 ฟุต + ที่นอน
ตู้เสื้อผ้า / โต๊ะเครื่องแป้ง / โต๊ะวางทีวี
ครัวบิวท์อิน
แอร์ 2 เครื่อง
เดินทางสะดวก
ใกล้ป้ายรถเมล์ | รถไฟฟ้า BTS & MRT | ท่าเรือคลองแสนแสบ
เชื่อมต่อหลายเส้นทาง เข้าเมืองง่าย
เหมาะอยู่เอง หรือ ปล่อยเช่าก็คุ้ม
ราคา คุ้มค่าเพียง 1.75 ล้านบาทเท่านั้น
สนใจติดต่อ
เทวฤทธิ์ แผ่นคำ
Tel: 0*****
Line*******
(นายหน้าอสังหาฯ มืออาชีพ
Vision Forward Real Estate Co., LTD
บริษัท วิชชั่น ฟอร์เวิร์ด เรียลเอสเตท จำกัด
นายหน้าสังกัดสมาคมนายหน้าอสังหาริมทรัย์ไทย
“เรารู้ว่าทำยังไงทรัพย์ถึงจะขายได้”
13  Sitemap SMB / สินค้าอื่นๆ / ขายทาวน์เฮาส์ 2 ชั้น หลังริม -3 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ โครงการพฤกษา 60/1 รังสิต–บางพูน เมื่อ: กุมภาพันธ์ 19, 2026, 09:09:49 pm

บ้านที่ออกแบบมาเพื่อการเริ่มต้นและเติบโตของครอบครัว
ไม่ใช่แค่บ้านหลังหนึ่ง แต่คือพื้นที่แห่งความอบอุ่น สำหรับครอบครัวใหญ่ที่อยู่ร่วมกันได้อย่างลงตัว และเป็นสินทรัพย์ที่เพิ่มคุณค่าในอนาคต